Àwọn Ilé Ìròyìn àti Ìròyìn

Ilé Iṣẹ́ Àkójọpọ̀ Ilẹ̀ Yúróòpù Gba Ìgbésí Ayé Ọkọ̀ Tí Ó Gígùn Jù 20% Lẹ́yìn Lílo Àwọn Abẹ́ Gíga Shenggong

àwọn ọ̀bẹ onígun mẹ́rin

1. Ilé iṣẹ́ ìdìpọ̀ ọjà kan ní ilẹ̀ Yúróòpù ní ìdàgbàsókè 20% nínú ìgbésí ayé irinṣẹ́ lẹ́yìn lílo àwọn abẹ́ ìgé carbide Shenggong.

Plant XX ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ ẹ̀rọ ìgé páálí onípele gíga fún gígé páálí onípele púpọ̀. Tẹ́lẹ̀tẹ́lẹ̀, wọ́n dojúkọ ọ̀pọ̀lọpọ̀ ìṣòro ìgbà pípẹ́, bí ìyípadà abẹ́ nígbà gbogbo, dídára gígé tí kò dára, àti ìsopọ̀ abẹ́ tí ó wọ́n lẹ́yìn iṣẹ́ pípẹ́.

Plant XX dán onírúurú abẹ́ wò, ó sì yan àwọn abẹ́ tungsten carbide ti Shenggong. Àwọn abẹ́ wọ̀nyí ní ìbòrí tí ó lè dènà lílo, tí ó yẹ fún iṣẹ́ gígé kíákíá àti pípẹ́.

2. Àwọn Àbájáde Pàtàkì Lẹ́yìn Lílo Àwọn Abẹ́ Tuntun Wa Igbesi aye irinṣẹ pọ si nipasẹ 20%.

Dín ìkọ́jọpọ̀ ërún kù ní etí ìgé.

Nu awọn gige kuro laisi awọn burọọsi ti o han gbangba, gige, tabi awọn ila ti o ni ila.

Ìwọ̀n gígé tí ó dúró ṣinṣin.

Awọn idiyele itọju ti dinku.

3. Shenggong pese awọn abẹ́ tí ó bá ìlànà ilẹ̀ Europe mu.

Shenggong pese awọn abẹfẹlẹ wọnyi nipa lilo awọn ohun elo carbide ti o ni iwuwo giga ti o dara pupọ.

Ìṣàkóso fífẹ̀ àwọn abẹ́ náà le gan-an. Àwọn abẹ́ tí a fi ránṣẹ́ sí ilé iṣẹ́ náà ní ìpele fífẹ̀ ti ±0.001 mm, èyí tí ó ń rí i dájú pé a ti yọ̀ǹda kerf dáadáa.

A ṣe àtúnṣe àwọn etí abẹ́ láti dín ìfọ́mọ́ra kù.

Shenggong lo àwọ̀ tó yẹ fún àwọn ohun èlò ìwé onígun mẹ́rin (àwọ̀ ATSA tó ń dènà dídì).

Síwájú sí i, Shenggong ṣe àtúnṣe ìwọ̀n ìta, ìwọ̀n inú, àti ìwọ̀n àwọn abẹ́ gẹ́gẹ́ bí àwọn ẹ̀rọ Germany àti Italy ṣe nílò.

Àwọn ìgbésẹ̀ wọ̀nyí ló ran ilé iṣẹ́ náà lọ́wọ́ láti rí i pé iṣẹ́ náà gé pẹ́lẹ́pẹ́lẹ́, kí ó sì dín àkókò tí ẹ̀rọ náà fi ń ṣiṣẹ́ kù. Nítorí náà, ilé iṣẹ́ náà dín iye owó tí wọ́n ń ná lórí iṣẹ́ kù.

4.Ilé iṣẹ́ náà gbèrò láti bá Shenggong ṣe àjọṣepọ̀ ìgbà pípẹ́.

Lẹ́yìn àkókò ìdánwò náà, ilé iṣẹ́ náà bẹ̀rẹ̀ sí í lo àwọn abẹ́ Shenggong lọ́nà tó gbòòrò sí i lórí àwọn ẹ̀rọ ìṣelọ́pọ́ mìíràn. Ilé iṣẹ́ náà tún ń gbèrò láti lo àwọn abẹ́ gígé Shenggong, àwọn abẹ́ gígé, àti àwọn irinṣẹ́ ìgé irun ní ọdún 2026.

Shenggong ń ṣe ìrànlọ́wọ́ fún àwọn oníbàárà nínú iṣẹ́ ìfipamọ́, bátìrì lithium, fọ́ọ̀lì bàbà, àti iṣẹ́ ìṣiṣẹ́ irin. Pẹ̀lú ọdún mẹ́rìndínlọ́gbọ̀n ti ìrírí nínú ṣíṣe irinṣẹ́ gígé, gbogbo ọjà ni a ń ṣe ní ilé iṣẹ́ tirẹ̀, a sì lè ṣe àwọn irinṣẹ́ tí kì í ṣe déédé. A ń ṣe ìdánwò etí ní àwọn ibi gíga láti 300x sí 1000x, a sì ń pèsè ìrànlọ́wọ́ fún onírúurú ẹ̀rọ tí ó wà ní òkèèrè.

5.Nípa SCshengong

SCshengong n ṣe àwọn irinṣẹ́ ìgé tí a fi simẹ́ǹtì ṣe àti irinṣẹ́ ìgé cermet fún lílò nínú àpò, fíìmù, ṣíṣe ìwé, bátírì lithium, fọ́ọ̀lì bàbà, àti ṣíṣe irin. Fífi ẹ̀rọ ìgbóná, ìbòrí, àti lílọ tí ó péye mú kí irinṣẹ́ náà dára déédé. SCshengong ń ṣiṣẹ́ fún àwọn oníbàárà jákèjádò Yúróòpù, Éṣíà, àti Amẹ́ríkà.

For product or technical inquiries, please contact: Howard@scshengong.com


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Jan-03-2026