Awọn iroyin Ile-iṣẹ
-
Ilé Iṣẹ́ Àkójọpọ̀ Ilẹ̀ Yúróòpù Gba Ìgbésí Ayé Ọkọ̀ Tí Ó Gígùn Jù 20% Lẹ́yìn Lílo Àwọn Abẹ́ Gíga Shenggong
1. Ilé iṣẹ́ ìdìpọ̀ ní ilẹ̀ Yúróòpù kan ní ìdàgbàsókè 20% nínú ìgbésí ayé irinṣẹ́ lẹ́yìn lílo àwọn abẹ́ ìgé carbide Shenggong. Plant XX ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ ẹ̀rọ ìgé oníyára gíga fún gígé páálí onípele púpọ̀. Tẹ́lẹ̀tẹ́lẹ̀, wọ́n dojúkọ nọ́mbà...Ka siwaju -
Ọbẹ gige okun Shengong n yanju iṣoro ti fifa okun ati awọn eti ti o nira ninu awọn ohun elo
Àwọn ọ̀bẹ gígé okùn àṣà ìbílẹ̀ máa ń ní ìṣòro bíi fífà okùn, dídì mọ́ ọ̀bẹ, àti àwọn etí líle nígbà tí a bá ń gé àwọn ohun èlò okùn àtọwọ́dá bíi polyester, nylon, polypropylene, àti viscose. Àwọn ìṣòro wọ̀nyí ní ipa lórí dídára òwò gígé...Ka siwaju -
Ìdàgbàsókè ìgbésí ayé Shengong Cermet Blade, Ó ń ranlọ́wọ́ láti mú kí iṣẹ́-ṣíṣe pọ̀ sí i ní 30%
Àṣeyọrí ilé-iṣẹ́ wa nínú ìmọ̀ ẹ̀rọ ìtọ́jú etí fún àwọn irinṣẹ́ ìgé cermet tí ó wà ní TiCN dín ìbàjẹ́ àti etí tí a kọ́ nígbà gígé kù. Ìmọ̀ ẹ̀rọ yìí ń fúnni ní ìdúróṣinṣin tó ga jùlọ àti ìgbésí ayé irinṣẹ́ tó gùn ní àyíká ẹ̀rọ tó ń béèrè fún...Ka siwaju -
Ipari ọbẹ didara giga: Bọtini lati mu iṣẹ gige dara si
A sábà máa ń gbójú fo ipa tí ìparí ọ̀bẹ ní lórí iṣẹ́ gígé, ṣùgbọ́n ní gidi, ó ní ipa tó jinlẹ̀. Àwọn ìparí ọ̀bẹ lè dín ìforígbárí láàárín ọ̀bẹ àti ohun èlò náà kù, kí ó mú kí ọ̀bẹ pẹ́ sí i, kí ó mú kí dídára gígé náà sunwọ̀n sí i, kí ó sì mú kí ìdúróṣinṣin iṣẹ́ náà sunwọ̀n sí i, nípa bẹ́ẹ̀ ó ń dín owó tí a ná kù...Ka siwaju -
Àwọn ọ̀bẹ ilé-iṣẹ́ onípele SHEN GONG ni a ṣe fún tábà
Kí ni àwọn olùṣe tábà nílò gan-an? Àwọn ìgé tó mọ́, tí kò ní ìgbẹ́ Abẹ́ tó pẹ́ títí Eruku àti okùn tó ń fa ìṣòro díẹ̀ Àwọn ìṣòro wo ló máa wáyé nígbà tí a bá ń lo ọ̀bẹ àti ohun tó ń fa àwọn ìṣòro wọ̀nyí?Ka siwaju -
Àwọn ọ̀bẹ ìgé ilé iṣẹ́ Shen Gong yanjú ìṣòro gígé ohun èlò Resini
Àwọn ọ̀bẹ gígé ilé-iṣẹ́ ṣe pàtàkì fún gígé ohun èlò resini, àti pé ìpéye àwọn ọ̀bẹ gígé náà ló ń pinnu iye ọjà náà. Àwọn ohun èlò resini, pàápàá jùlọ PET àti PVC, ní ìyípadà gíga àti ìdàgbàsókè...Ka siwaju -
Dídínà Burrs nínú Iṣẹ́dá Electrode Battery Lithium: Àwọn Ìdáhùn fún Sísẹ́ Mímọ́
Ọbẹ litiumu-ion elekitirodu, gẹ́gẹ́ bí irú ọ̀bẹ ilé-iṣẹ́ pàtàkì, jẹ́ ọ̀bẹ carbide onígun mẹ́rin tí a ṣe fún àwọn ohun tí ó yẹ kí ó ṣiṣẹ́ fún gígé gíga. Burrs nígbà tí a bá ń gé elekitirodu batiri li-ion àti fífẹ́, ó ń fa ewu tó lágbára. Àwọn ìyọrísí kékeré wọ̀nyí wà nínú...Ka siwaju -
Nípa igun tó ga jùlọ ti àwọn ọ̀bẹ ìgé tí wọ́n fi tungsten carbide ṣe ní ilé iṣẹ́
Ọ̀pọ̀ ènìyàn gbàgbọ́ ní àṣìṣe pé nígbà tí wọ́n bá ń lo ọ̀bẹ ìgé carbide tí a fi símẹ́ǹtì ṣe, bí igun ẹ̀gbẹ́ ìgé ti ọ̀bẹ ìgé carbide tungsten bá kéré sí, bẹ́ẹ̀ ni yóò ṣe mú tó, yóò sì dára sí i. Ṣùgbọ́n ṣé lóòótọ́ ni? Lónìí, ẹ jẹ́ ká sọ ìbáṣepọ̀ láàárín iṣẹ́ náà...Ka siwaju -
Àwọn Ìlànà Ìgé Igi Irin Pípé nínú Àwọn Ọ̀bẹ Ìgé Rotary
Ààlà ìparẹ́ láàárín àwọn abẹ́ ìyípo TOP àti BOTTOM (àwọn igun etí 90°) ṣe pàtàkì fún fífẹ́ irin. A máa ń pinnu àlà yìí nípa sísanra ohun èlò àti líle rẹ̀. Láìdàbí gígé oníṣẹ́ gígé oníṣẹ́ gígé, fífẹ́ irin kò nílò wahala ẹ̀gbẹ́ àti ìwọ̀n micron...Ka siwaju -
Pípéye: Pàtàkì Àwọn Abẹ́ Abẹ́ Ilé-iṣẹ́ Nínú Pípín Àwọn Apín Bátírì Lithium-ion
Àwọn abẹ́ abẹ́ ilé iṣẹ́ jẹ́ irinṣẹ́ pàtàkì fún gígé àwọn ohun èlò ìyàsọ́tọ̀ bátírì lithium-ion, láti rí i dájú pé àwọn etí ìpínyà náà wà ní mímọ́ àti dídán. Gígé tí kò tọ́ lè yọrí sí àwọn ìṣòro bí ìbọn, fífà okùn, àti àwọn etí ìgbì. Dídára etí ìpínyà náà ṣe pàtàkì, nítorí pé ó ṣe pàtàkì ní tààrà...Ka siwaju -
Ìtọ́sọ́nà sí Ẹ̀rọ Sísẹ́ Páàdì Corrugated ní Ilé Iṣẹ́ Àpò Pákì Corrugated
Nínú iṣẹ́ ìṣẹ̀dá onígun mẹ́rin ti ilé iṣẹ́ ìdìpọ̀, àwọn ohun èlò ìpalẹ̀mọ́ àti àwọn ohun èlò gbígbẹ máa ń ṣiṣẹ́ papọ̀ nínú iṣẹ́ ìṣẹ̀dá onígun mẹ́rin. Àwọn kókó pàtàkì tí ó ń nípa lórí dídára káàdì onígun mẹ́rin ni a gbé kalẹ̀ ní pàtàkì sí àwọn apá mẹ́ta wọ̀nyí: Ìṣàkóso Ọrinrin Pẹ̀lú...Ka siwaju -
Ṣíṣí Ihò Pípé fún Irin Silikoni pẹ̀lú Shen Gong
Àwọn aṣọ irin silikoni ṣe pàtàkì fún transformer àti motor cores, tí a mọ̀ fún líle gíga wọn, líle wọn, àti tín-ín-rín wọn. Lílo àwọn ohun èlò wọ̀nyí nílò àwọn irinṣẹ́ tí ó péye, tí ó lágbára, àti agbára ìdènà ìbàjẹ́. Àwọn ọjà tuntun Sichuan Shen Gong ni a ṣe láti bá àwọn wọ̀nyí mu ...Ka siwaju