Samfura

Kayayyaki

ETaC-3 Rufin Carbide Slitting Knife don Lantarki na Batirin Li-ion

Takaitaccen Bayani:

SG's ETaC-3 wuka slitting yana ba da madaidaiciya madaidaiciya, slitting kyauta don LFP, NMC, LCO, da lantarki na LMO, yana ba da yanke 500,000+ a kowane ruwa tare da murfin PVD. Yana tsawaita tsawon rai yayin rage mannewar foda na karfe. Amintacce ta CATL, ATL, da Lead Intelligent.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Cikakken Bayani

Ga masana'antun batirin lithium-ion suna buƙatar daidaitaccen matakin micron, Shen Gong Carbide Knives (SG) yana gabatar da wuka mai rufaffen ETaC-3. An gina shi don ɗaukar layukan samarwa masu buƙata, ruwan mu yana yanke na'urorin batir a babban gudu tare da burrs kusa da sifili. Sirrin? Mun fara da matsananci-lafiya gefen nika, ƙara m PVD shafi, da mayar da shi duka tare da ISO 9001-certified ingancin iko. Ko kuna yin batir EV, na'urorin lantarki 3C, ko tsarin ajiyar makamashi, wannan ruwa yana ba da daidaiton aikin da kuke buƙata.

ETaC-3 INTRO_02

Siffofin

Gina zuwa Ƙarshe - Tungsten carbide mai girma mai girma yana tsayawa ga samarwa mara tsayawa, yana kiyaye ruwan wukake na yanke mafi tsayi na tsawon lokaci.

Smooth Operator – Mu PVD shafi ba kawai kare-yana rike gogayya low da kuma hana karfe gunk daga manne a cikin ruwa.

Madaidaicin tiyata - Gefuna masu kaifi suna barin ƙasa da 5µm na burr, ma'ana mafi tsafta da ingantaccen aikin baturi kowane lokaci.

Fasaha Lapping Madaidaici - Yana tabbatar da kwanciyar hankali tsakanin ± 2µm don tsayayyen yanke.

Tsarin Niƙa Anti-Stick - Yana rage haɗarin gurɓatawa a cikin tsagewar lantarki ta NMC/LFP.

Keɓancewar OEM - Madaidaitan girma, sutura, da geometries gefen.

ETaC-3 INTRO_03

Ƙayyadaddun bayanai

Abubuwa øD*ød*T mm
1 130-88-1 babba slitter
2 130-70-3 kasa slitter
3 130-97-1 babba slitter
4 130-95-4 kasa slitter
5 110-90-1 babba slitter
6 110-90-3 kasa slitter
7 100-65-0.7 babba slitter
8 100-65-2 kasa slitter
9 95-65-0.5 babba slitter
10 95-55-2.7 kasa slitter

Aikace-aikace

Batura EV: Yanke ruwan wukake ta hanyar NMC mai ƙarfi da kayan cathode na NCA kamar man shanu - cikakke don kiyaye layin samar da batirin abin hawa lantarki cikin sauri. Ko kuna aiki tare da nau'ikan nau'ikan nickel ko foils masu ɗanɗano, muna da maganin yanke wanda ba zai rage ku ba.

Ajiye Makamashi: Lokacin da kuke gina batura masu sikelin grid tare da kauri na LFP, kuna buƙatar ruwa wanda zai iya ɗaukar abubuwa masu mahimmanci ba tare da lalata ingancin yanke ba. Wannan shine inda ƙarfin mu na tungsten carbide ke haskakawa, yana isar da sasan gefuna mai tsabta bayan tsari don tsarin ajiya wanda zai ƙare.

3C Baturi: Batura 3C suna buƙatar kamala - musamman lokacin aiki tare da LCO mai laushi ya ɓace fiye da gashin ɗan adam. Ikon matakin ƙananan ƙananan mu yana nufin samun daidaitaccen reza don wayowin komai da ruwan, Allunan da wearables inda kowane micrometer ke da mahimmanci.

Tambaya&A

Tambaya: Me yasa zabar SG's ETaC-3 akan daidaitattun ruwan wukake?

A: Carbide mai rufin mu na PVD yana rage lalacewa ta hanyar 40% vs. ruwan wukake maras kyau, mai mahimmanci ga samar da LFP mai girma.

Q: Za a iya siffanta ruwa diamita / kauri?

A: Ee-SG yana ba da mafita na OEM don keɓancewar lantarki na musamman (misali, 90mm-130mm).

Q: Yadda za a rage girman guntu?

A: Tsarin micro-nika yana ƙarfafa gefen don yanke 500,000+ a ƙarƙashin yanayi mafi kyau.

Me yasa SG Carbide Knives?

Amintacce ta CATL, ATL & Lead Intelligent don yankan lantarki mai mahimmanci.

ISO 9001 - Tabbatar da ingancin ingancin.

24/7 aikin injiniya goyon bayan slitting kalubale.


  • Na baya:
  • Na gaba: